| MOQ: | 1 |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | T/t |
| Năng lực cung cấp: | 2500 |
Mô hình:LN-331Kích thước:39×39×31mm.Trọng lượng:50g.Nghị quyết:2MP.Đánh giá:IP67
Mô-đun máy ảnh đầy đủ tính năng nhỏ nhất thế giới với độ phân giải 2MP, bảo vệ IP67 và hỗ trợ POC tùy chọn.
| Phần | Các đặc điểm chính |
|---|---|
| Tiểu hóa | - Kích thước 39×39×31mm - 50 gram - Hình dạng nhỏ nhất thế giới. |
| Hiệu suất hình ảnh | - 2MP (1080P @ 30fps) - WDR và 3D-DNR - Ống kính tối ưu 3.7mm |
| Môi trường | - IP67 lồng kim loại - Bảo vệ môi trường hoàn toàn - Xét màu đen. |
| Sự hội nhập | - Hỗ trợ POC tùy chọn - Tiêu thụ năng lượng thấp - Thiết lập tiêu chuẩn |
LN-331 đại diện cho thành tựu cuối cùng trong thu nhỏ giám sát, đóng gói khả năng hình ảnh 2MP đầy đủ vào một gói 39 × 39 × 31mm với bảo vệ môi trường IP67 đầy đủ.
Kích thước: 39mm × 39mm × 31mm (L × W × H)
Trọng lượng: 50 gram (bao gồm vỏ và quang học)
Sự hội nhập: Hệ thống camera hoàn chỉnh trong không gian tối thiểu
So sánh: nhỏ hơn hầu hết các ống kính máy ảnh truyền thống
Nghị quyết: 2MP với đầu ra 1080P @ 30fps
Cảm biến: 1/3 " Panasonic CMOS cho độ nhạy cao
Xử lý: EN771T + MN34227 cho các tính năng tiên tiến
Kính kính: 3,7mm tiêu cự cố định tối ưu hóa cho kích thước
Đánh giá IP67: Bảo vệ hoàn toàn chống bụi và ngập nước
Nhà kim loại: Xây dựng nhôm cho độ bền và làm mát
Phạm vi nhiệt độ: -20 °C đến +60 °C hoạt động
Kết thúc.: Màu đen anodized để chống ăn mòn
| Nhóm | Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|---|
| Thể chất | Kích thước | 39 × 39 × 31 mm |
| Trọng lượng | 50 g | |
| Vật liệu | Kim loại | |
| Màu sắc | Màu đen | |
| Môi trường | Bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +60°C | |
| Hình ảnh | Cảm biến | 1/3 " Panasonic CMOS |
| Bộ xử lý | EN771T + MN34227 | |
| Nghị quyết | 1080P @ 30fps | |
| Kính kính | 3.7mm cố định | |
| Đặc điểm | WDR | Được hỗ trợ |
| 3D-DNR | Được hỗ trợ | |
| POC | Tùy chọn | |
| Zoom số | Được hỗ trợ | |
| Máy điện | Sức mạnh | DC 12V hoặc POC |
| Tiêu thụ | < 1,5W |
| MOQ: | 1 |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | T/t |
| Năng lực cung cấp: | 2500 |
Mô hình:LN-331Kích thước:39×39×31mm.Trọng lượng:50g.Nghị quyết:2MP.Đánh giá:IP67
Mô-đun máy ảnh đầy đủ tính năng nhỏ nhất thế giới với độ phân giải 2MP, bảo vệ IP67 và hỗ trợ POC tùy chọn.
| Phần | Các đặc điểm chính |
|---|---|
| Tiểu hóa | - Kích thước 39×39×31mm - 50 gram - Hình dạng nhỏ nhất thế giới. |
| Hiệu suất hình ảnh | - 2MP (1080P @ 30fps) - WDR và 3D-DNR - Ống kính tối ưu 3.7mm |
| Môi trường | - IP67 lồng kim loại - Bảo vệ môi trường hoàn toàn - Xét màu đen. |
| Sự hội nhập | - Hỗ trợ POC tùy chọn - Tiêu thụ năng lượng thấp - Thiết lập tiêu chuẩn |
LN-331 đại diện cho thành tựu cuối cùng trong thu nhỏ giám sát, đóng gói khả năng hình ảnh 2MP đầy đủ vào một gói 39 × 39 × 31mm với bảo vệ môi trường IP67 đầy đủ.
Kích thước: 39mm × 39mm × 31mm (L × W × H)
Trọng lượng: 50 gram (bao gồm vỏ và quang học)
Sự hội nhập: Hệ thống camera hoàn chỉnh trong không gian tối thiểu
So sánh: nhỏ hơn hầu hết các ống kính máy ảnh truyền thống
Nghị quyết: 2MP với đầu ra 1080P @ 30fps
Cảm biến: 1/3 " Panasonic CMOS cho độ nhạy cao
Xử lý: EN771T + MN34227 cho các tính năng tiên tiến
Kính kính: 3,7mm tiêu cự cố định tối ưu hóa cho kích thước
Đánh giá IP67: Bảo vệ hoàn toàn chống bụi và ngập nước
Nhà kim loại: Xây dựng nhôm cho độ bền và làm mát
Phạm vi nhiệt độ: -20 °C đến +60 °C hoạt động
Kết thúc.: Màu đen anodized để chống ăn mòn
| Nhóm | Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|---|
| Thể chất | Kích thước | 39 × 39 × 31 mm |
| Trọng lượng | 50 g | |
| Vật liệu | Kim loại | |
| Màu sắc | Màu đen | |
| Môi trường | Bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +60°C | |
| Hình ảnh | Cảm biến | 1/3 " Panasonic CMOS |
| Bộ xử lý | EN771T + MN34227 | |
| Nghị quyết | 1080P @ 30fps | |
| Kính kính | 3.7mm cố định | |
| Đặc điểm | WDR | Được hỗ trợ |
| 3D-DNR | Được hỗ trợ | |
| POC | Tùy chọn | |
| Zoom số | Được hỗ trợ | |
| Máy điện | Sức mạnh | DC 12V hoặc POC |
| Tiêu thụ | < 1,5W |